Saturday, 3 May 2014

BREAKING NEWS: MAANDAMANO MAKUBWA YA BODABODA NA BAJAJI MJINI IRINGA MDA HUU WAKIPINGA KUNYANYASWA NA TOZO ZA SUMATRA

Ikiwa unatukio lolote au jambo lolote tuma kupitia Barua pepe yetu blogzamikoa@live.com au Whatsapp namba +255765056399. 
Hizi ni Ofisi za Bodaboda na Bajaji Iringa
Baadhi ya Madereva wa Bajaji wakiwa katika Guta wakiwa wanajiandaa kuanza maandamano
Maandamano yakiwa yameanza
Maandamano yakiwa yanaendelea kupinga kunyanyaswa na kulipa tozo za Sumatra
Maandamano

Wengine wakiwa katika maguta
Maaandamano yanaendelea
Picha na Iringa yetu Blog

Fuatilia hapa


0 comments:

 

Sample text

Sample Text

Sample Text