Monday, 8 September 2014

SKYLIGHT BAND YATIKISA JIJI LA DAR

DSC_0326
Sam Mapenzi, Joniko Flower na Hashim Donode wakiwapa raha mashabiki wa Skylight Band kwenye Nyama Choma Festival iliyofanyika miwshoni mwa juma katika viwanja vya michezo vya chuo kikuu cha Dar es Salaam.
DSC_0332
Mashabiki wakiwa wameshona kwenye viwanja vya michezo vya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam katika Nyama Choma Festival huku Skylight Band wakitoa burudani ya aina yake.
DSC_0010
Aneth Kushaba AK47 akitoa burudani sambamba na Digna Mbepera kwa mashabiki wa muziki wa Live Band kwenye tamasha la Nyama Choma lililofanyika mwishoni mwa juma katika viwanja vya Chuo Kikuu cha Dar es Salaam UDSM.
DSC_0039
Pale Aneth Kushaba AK47 (hayupo pichani) anapogusa mashabiki na uimbaji wake.
DSC_0042
DSC_0034
DSC_0047
Ni hisia tu hakuna kingine....Skylight Band ni balaa.!
DSC_0035
DSC_0071
Aneth Kushaba AK47 akishambulia jukwaa kwenye tamasha la Nyama Choma lililofanyika mwishoni mwa juma kwenye viwanja vya michezo vya Chuo kikuu cha Dar es Salaam.
DSC_0054
Nyomi la kufa mtu... hapa chezea Skylight Band ndio habari ya mujini kwa sasa.
DSC_0235
DSC_0237
DSC_0246
Mashabiki wa Skylight Band wakijiachia kwa raha zao.
DSC_0248
Mmoja wa mashabiki akiwa ameshika kiuno kuhamaki kwa kile anachokiona jukwaani kutoka kwa Skylight Band kwenye tamasha la Nyama Choma.
DSC_0175
Aneth Kushaba AK47 akiwapa vionjo vya aina yake mashabiki wa Skylight Band kwenye tamasha la Nyama Choma.
DSC_0150
Digna Mbepera wa Skylight Band akifanya yake jukwaani kwenye tamasha la Nyama Choma lililofanyika kwenye viwanja vya michezo vya Chuo kikuu cha Dar es Salaam-UDSM mwishoni mwa juma.
DSC_0145
DSC_0337
Sam Mapenzi akiporomosha mistari kwa mashabiki wa Skylight Band Nyama Choma Festival.
DSC_0340
Ni burudani mwanzo mwisho.
DSC_0363
Sony Masamba akiwachizisha mashabiki wa Skylight Band Nyama Choma Festival.
DSC_0188
Mpiga solo wa Skylight Band Allen Kiso Mzuzu akionyesha mbwembwe zake mbele ya camera yetu.
DSC_0189
Wapiga vyombo wa Skylight Band wakiwajibika kuhakikisha mashabiki wanapata kitu roho inapenda.
DSC_0274
Kwa picha zaidi ingia hapa
Ikiwa unatukio Lolote au Habari yoyote usisite kututumia kupitia Barua Pepe blogzamikoa@live.com au Whatsapp namba yetu +255765056399

0 comments:

 

Sample text

Sample Text

Sample Text