Thursday, 29 May 2014

PICHA: HII NDIO SEHEMU AMBAYO MSANII WA BONGO MOVIE MAREHEMU RECHO NA MTOTO WAKE WATAKAPO PUMZIKA MILELE.

Ikiwa unatukio Lolote au Habari yoyote usisite kututumia kupitia Barua Pepe blogzamikoa@live.com au Whatsapp namba yetu +255765056399



RECHO: Hapa ndipo atakapo anza siku yake ya kwanza leo kwenye makazi yake mapya mbinguni. Shimo dogo ni kaburi ya mtoto wake aliyefariki muda mfupi baada ya kumzaa!


RECHO: KUZALIWA 1988  KUFARIKI: 2014. UMRI: 26YRS
Picha na Global Publishers.

0 comments:

 

Sample text

Sample Text

Sample Text