Thursday, 19 June 2014

MUHIMU HII : UJUE UTAPELI WA WANAWAKE KWA STAILI YA ‘NNA MIMBA YAKO DEAR’!

Ikiwa unatukio Lolote au Habari yoyote usisite kututumia kupitia Barua Pepe blogzamikoa@live.com au Whatsapp namba yetu +255765056399

KABLA ya kwenda mbali naomba nikuusie wewe msomaji wangu juu ya kujiweka mbali na tabia ya kumdanganya mpenzi wako. Unapomdanganya mara moja, akigundua utakuwa umejipunguzia uaminifu na mapenzi lazima yatapungua.

Naamini ujumbe umefika kwa wale wenye tabia ya kudanganya hata pale ambapo hakuna ulazima wa kufanya hivyo. Nigeukie sasa kwenye mada yangu ya wiki hii. Mpenzi msomaji wangu, wapo wanawake ambao ni wasanii sana, wanatumia miili yao kujipatia pesa kwa njia wanazozijua wao.

Ukiwa na bahati mbaya, ukatokea kumpenda msichana ambaye ni msanii utaumia sana na inawezekana mpaka pale utakapokuja kuamua kwamba bora umuache, atakuwa amekuchuna kupita kiasi.

Nimtolee mfano dada mmoja anayeitwa Ashura Matashititi ambaye katika Jiji la Dar ni maarufu maeneo mbalimbali. Umaarufu wake umekuja kutokana na matukio yake. Amekuwa na wapenzi tofauti wa maeneo mbalimbali. Tabia yake kubwa ni kubambikia wanaume mimba.

Yaani leo akitembea na mwanaume f’lani, baada ya muda humwambia hajaziona siku zake na anahisi ameshanasa. Anaposema hivyo, hamaanishi ila anataka kutumia mbinu hiyo kupata pesa.
Meseji anayoweza kumtumia mwanaume aliyetembea naye inaweza kuwa imeandikwa hivi: “Dear mwenzio sijaziona siku zangu na nahisi nimenasa. Mbaya zaidi mama akisikia nina ujauzito nyumbani hapatakalika sasa tufanyeje?”

Msichana huyo ataandika hivyo akijua kabisa mwanaume ambaye alitembea naye siku kadhaa nyuma kwanza hana mpango wa kumuoa lakini pia hahitaji mtoto kwa muda huo.
Kwa maana hiyo jibu ambalo linatarajiwa kutoka kwa mwanaume huyo kwenda kwa binti aliyetembea naye ni kwamba lazima waitoe mimba. Mwanaume akishagusia hilo tu ameshaibiwa. Kitakachofuata hapo ni mwanaume kutakiwa kutoa pesa ili mimba itolewe.


BOFYA HAPA KWA UTAMU ZAIDI>>>

0 comments:

 

Sample text

Sample Text

Sample Text