Saturday, 27 September 2014

HAYA MZIGO MPYA KUTOKA MAREKANI UMEINGIA KWA BEI NAFUU, MIKUFU, HERENI, PETE NA VITU KIBAO KWA AJILI YAKO TAZAMA KISHA FANYA MANUNUZI HAPA

ILI KUPATA VITU HIVI CHAGUA NAMBA YA KITU UNACHOKIHITAJI KISHA PIGA SIMU HIZI, POPOTE TANZANIA TUNAKUFIKISHIA

SIMU
+255 756266302
AU
+255 713138545
























































Ikiwa unatukio Lolote au Habari yoyote usisite kututumia kupitia Barua Pepe blogzamikoa@live.com au Whatsapp namba yetu +255765056399

0 comments:

 

Sample text

Sample Text

Sample Text